| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.47 |
| Pixels | 172×320 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Girman Faifai | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65 K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | QSP/MCU |
| Lambar Pin | 8 |
| Direban IC | GC9307 |
| Nau'in Hasken Baya | 3 FARIN LED |
| Wutar lantarki | -0.3~4.6 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 na'urar IPS TFT-LCD ce mai inci 1.47 wacce ke da babban ƙuduri na pixels 172x320. An sanye ta da fasahar IPS (In-Plane Switching) mai faɗi-faɗi, tana isar da hotuna masu inganci masu daidaito tare da launuka masu haske, cikakke, da na halitta a kusurwoyin kallo na digiri 80 (hagu/dama/sama/ƙasa).
Wannan allon yana goyan bayan hanyoyin sadarwa da yawa, gami da SPI, don haɗa tsarin mai sassauƙa. Haskensa mai girma na 350 cd/m² yana tabbatar da kyakkyawan gani ko da a cikin haske mai haske. Ana gudanar da aikin ta hanyar ingantaccen direban GC9307, wanda ke ba da damar aiki mai santsi da inganci.
Muhimman Bayanai:
Bambancin Rabon: 1500:1
Rabon Al'amari: 3:4 (Na yau da kullun)
Ƙarfin Wutar Lantarki na Analog: -0.3V zuwa 4.6V (2.8V Na yau da kullun)
Zafin Aiki: -20°C zuwa +70°C
Zafin Ajiya: -30°C zuwa +80°C