| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 3.97 |
| Pixels | 320×480 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 55.68×83.52 mm |
| Girman Faifai | 60×92.25×2.2 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 16.7M |
| Haske | 400 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | MCU |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | ILI9488 |
| Nau'in Hasken Baya | 8 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.7~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 na'urar LCD ce mai inci 3.98 mai allon IPS. An gina wannan na'urar tare da na'urar IC mai direba ta ILI9488 wacce ke tallafawa na'urar MCU.
Wannan allon hoton yana da ƙudurin digo 320×480 da haske na 400 cd/m² (ƙimar yau da kullun), da kuma bambancin 1200 (ƙimar yau da kullun).
Bangaren IPS yana da fa'idar kusurwoyin kallo masu faɗi na Hagu: 89 / Dama: 89 / Sama: 89 / Ƙasa: digiri 89 (na yau da kullun).
Allon yana da nau'ikan ra'ayoyi iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci tare da yanayi mai cike da haske.
Ya dace sosai da aikace-aikace kamar kayan aikin likita, na'urorin hannu, tsarin sa ido kan tsaro.
Zafin aiki na wannan module shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.