| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.65 |
| Pixels | 142 x 428 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 13.16 x 39.68 mm |
| Girman Faifai | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi na 4 SPI/MCU |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | NV3007 |
| Nau'in Hasken Baya | 3 FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.1 |
| Zafin Aiki | -20 ~ +60°C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 na'urar IPS TFT-LCD ce mai inci 1.65 wacce ke ba da ƙudurin pixels 142×428. Tana da fasahar IPS (In-Plane Switching) mai faɗi-faɗi, tana ba da kusurwoyin kallo masu daidaito 80° (L/R/U/D) tare da hotuna masu haske da launi daidai.
Wannan allon yana tallafawa hanyoyin sadarwa na SPI, MCU, da RGB, yana ba da damar haɗa tsarin mai sassauƙa. Haskensa mai girman 350 cd/m² yana tabbatar da ganin haske mafi kyau a cikin yanayi mai haske, yayin da direban NV3007 mai ci gaba IC yana ba da garantin ingantaccen aiki.
Muhimman Bayanai:
Bambancin Rabon:1000:1
Rabon Al'amari: 3:4 (Na yau da kullun)
Analog VDD:2.5V - 3.3V (Nau'in 2.8V)
Zafin Aiki: -20°C zuwa +60°C
Zafin Ajiya: -30°C zuwa +80°C
Faɗin nuni mai faɗi: Ya haɗa da monochrome OLED, TFT, CTP;
Magani na Nuni: Ya haɗa da yin kayan aiki, FPC na musamman, hasken baya da girma; Tallafin fasaha da ƙira
T: 1. Zan iya samun samfurin oda?
A: Ee, muna maraba da samfurin oda don gwaji da duba inganci.
T: 2. Menene lokacin jagora don samfurin?
A: Samfurin da ake buƙata na yanzu yana buƙatar kwana 1-3, samfurin da aka keɓance yana buƙatar kwanaki 15-20.
T: 3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ?
A: Moq ɗinmu shine 1pcs.
T: 4. Har yaushe garantin zai kasance?
A: Watanni 12.
T: 5. Wane irin express kake amfani da shi wajen aika samfuran?
A: Yawancin lokaci muna jigilar samfura ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko SF. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7 kafin a isa.
T: 6. Menene lokacin biyan kuɗin da za ku iya karɓa?
A: Yawancin lokaci lokacin biyan kuɗinmu shine T/T. Ana iya yin shawarwari da wasu.