| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 7.0 |
| Pixels | 800×480 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Girman Faifai | 164.90 × 100 × 3.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 16.7 M |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi ɗaya 8-bit RGB |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Nau'in Hasken Baya | 27 CHIP-FRI LED |
| Wutar lantarki | 3.0~3.6 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A wani babban tsari ne na TFT-LCD mai inci 7 wanda ke da ƙudurin WVGA (pixels 800 × 480). Wannan allon nuni na masana'antu ya haɗu da kyakkyawan haske na gani tare da fasahar taɓawa mai ƙarfi da aka tsara, yana ba da kyakkyawan aiki don aikace-aikacen da aka haɗa.
Bayanan Fasaha: