| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.46 |
| Pixels | 80×160 Digo |
| Duba Hanya | DUK Sharhi |
| Yankin Aiki (AA) | 16.18 × 32.35 mm |
| Girman Faifai | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65 K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi na 4 na SPI |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | GC9107 |
| Nau'in Hasken Baya | 3 FARIN LED |
| Wutar lantarki | -0.3~4.6 V |
| Nauyi | 1.1 |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 na'urar IPS TFT-LCD ce mai inci 1.46 wacce ke da ƙudurin pixels 80x160. Ta amfani da fasahar IPS (In-Plane Switching), tana ba da ingancin hoto mai daidaito a kusurwoyin kallo na digiri 80 (hagu/dama/sama/ƙasa), tana ba da launuka masu haske, masu cike da haske, da na halitta.
Wannan allon yana goyan bayan hanyoyin sadarwa da yawa (SPI, MCU, RGB) don haɗakarwa mai sassauƙa. Tare da babban matakin haske na 350 cd/m², yana tabbatar da kyakkyawan gani ko da a ƙarƙashin haske mai haske. Ana gudanar da aikin ta hanyar direban **GC9107 na zamani, wanda ke ba da garantin aiki mai santsi da inganci.
Muhimman Bayanai:
Bambancin Ra'ayi: 800:1
Rabon Al'amari: 3:4 (Na yau da kullun)
Ƙarfin Wutar Lantarki na Analog: -0.3V zuwa 4.6V (2.8V Na yau da kullun)
Zafin Aiki: -20°C zuwa +70°C
Zafin Ajiya: -30°C zuwa +80°C