| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 3.95 |
| Pixels | 480×480 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 36.72×48.96 mm |
| Girman Faifai | 40.44×57×2 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 262K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU / RGB |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | ST7701S |
| Nau'in Hasken Baya | 8 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.2 g |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 wani sinadari ne mai girman inci 3.95 na IPS TFT-LCD wanda ya ƙunshi pixels 480 x 480.
Module ɗin yana goyan bayan hanyar haɗin RGB kuma yana ɗaukar kwamitin IPS, tare da hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80 (ƙimar yau da kullun) kusurwar kallo mai faɗi, bambanci 1000:1 (ƙimar yau da kullun), haske 350 cd/m² (ƙimar yau da kullun), allon gilashi mai haske, rabon al'amari 1:1.
An gina sashin TFT040B039 tare da mai kula da ST7701S IC, kuma kewayon ƙarfin wutar lantarki na haɗin gwiwa shine 2.5V ~ 3.3V, tare da ƙimar da aka saba da ita ta 2.8V.
Tsarin TFT040B039 yana da kewayon zafin aiki na -20 ℃ zuwa +70 ℃; Matsakaicin zafin ajiya shine -30 ℃~ +80 ℃.
Ya dace sosai da aikace-aikace kamar kayan aikin likita, na'urorin hannu, tsarin sa ido kan tsaro.