| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 3.97 |
| Pixels | 480×800 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 51.84×86.40 mm |
| Girman Faifai | 55.44×96.17×2.1 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 16.7M |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | MIPI |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | ST7701S |
| Nau'in Hasken Baya | 8 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.7~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
TFT040B029-A0 wani tsarin nuni ne na IPS TFT-LCD mai inci 3.97; an yi shi da ƙudurin pixels 480 x 800.
Module ɗin yana goyan bayan hanyar haɗin MIPI DSI Serial (layi 2), wanda aka nuna shi tare da kwamitin IPS wanda ke da fa'idodin kusurwar kallo mai faɗi na Hagu: 85 / Dama: 85 / Sama: 85 / Ƙasa: digiri 85 (na yau da kullun), rabon bambanci 800 (ƙimar yau da kullun), haske 350 cd/m² (ƙimar yau da kullun), allon saman Anti-Glare.
Wannan allon LCD mai inci 3.97 MIPI yanayin hoto ne; ya haɗa da direban IC ST7701S akan module, ƙarfin wutar lantarki mai haɗawa daga 2.7V zuwa 3.3V.
Allon yana da nau'ikan ra'ayoyi iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci tare da yanayi mai cike da haske.
Ya dace sosai ga ƙananan kayan aikin masana'antu, tsarin sa ido kan tsaro, na'urorin hannu, na'urorin rikodin tuƙi, da sauran aikace-aikacen samfura.
Wannan na'urar TFT tana aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa +70℃; yanayin zafin ajiyarta yana tsakanin -30℃ zuwa +80℃.