| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 2.89 |
| Pixels | 167×42 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Girman Faifai | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Launi | Fari |
| Haske | 80 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | 8-bit 68XX/80XX SPI mai layi ɗaya, waya 4 |
| Aiki | 1/42 |
| Lambar Pin | 24 |
| Direban IC | SSD1322 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +85°C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 allon nuni ne mai girman inci 2.89 na COG Graphic OLED, wanda aka yi shi da ƙudurin pixels 167×42.
Wannan na'urar nuni ta OLED tana da girman da aka tsara na 75.44×24.4×2.03 mm da girman AA 71.446×13.98 mm; An gina wannan na'urar tare da mai sarrafa SSD1322 IC; ana iya tallafawa shi a layi ɗaya, SPI mai layi 4, da kuma hanyoyin sadarwa na I²C; ƙarfin wutar lantarki na dabaru shine 3.0V (ƙimar yau da kullun), aikin tuƙi 1/42.
N289-6742ASWAG01-C24 nuni ne na tsarin COG OLED, wannan tsarin OLED ya dace da aikace-aikacen gida mai wayo, kayan aikin hannu, na'urorin fasaha masu wayo, motoci, kayan aiki, kayan aikin likita, da sauransu.
Na'urar OLED tana aiki a yanayin zafi daga -40℃ zuwa +85℃; yanayin zafin ajiyarta yana tsakanin -40℃ zuwa +85℃.
Gabaɗaya, allon N289-6742ASWAG01-C24 OLED wani abu ne mai canza yanayin da ke ɗaukar ƙwarewar nuni zuwa wani sabon mataki.
Tare da ƙaramin girmansa, babban ƙuduri, da kuma haske mai ban mamaki, wannan allon OLED ya dace da aikace-aikace iri-iri, ciki har da wayoyin komai da ruwanka, kwamfutar hannu, kyamarorin dijital, da sauransu.
Inganta hotunanka kuma ka kawo abubuwan da ke cikinka zuwa rayuwa tare da kwamitin OLED na N289-6742ASWAG01-C24.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 90 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.