| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.08 |
| Pixels | 128×220 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 13.82×23.76 mm |
| Girman Faifai | 16.12 × 29.76 × 1.52 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 300 (Ƙananan) cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | GC9A01 |
| Nau'in Hasken Baya | 1 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.2 g |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N108-1222TBBIG15-H13 ƙaramin allo ne na IPS mai faɗin kusurwa 1.08-inch. Wannan ƙaramin allon TFT-LCD yana da ƙudurin pixels 128×220, IC mai sarrafa GC9A01 da aka gina a ciki, yana goyan bayan hanyar haɗin SPI mai waya 4, kewayon ƙarfin lantarki (VDD) na 2.5V~3.3V, hasken module na 300 cd/m², da kuma bambancin 800.
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi shahara a cikin wannan allon LCD na TFT mai inci 1.08 shine allon IPS (In-Plane Switching) da aka gina a ciki. Wannan fasaha tana ba da kusurwar kallo mai faɗi ta hagu: 80 / dama: 80 / sama: 80 / ƙasa: digiri 80 (na yau da kullun), wanda ke ba masu amfani damar jin daɗin gani mai haske da haske daga kowane kusurwa. Ko kuna kallon bidiyo, kallon hotuna ko yin wasanni, allon yana tabbatar da kyakkyawan ƙwarewar gani.
N108-1222TBBIG15-H13 ya dace sosai da aikace-aikace kamar na'urori masu sawa, fararen kayayyaki, tsarin bidiyo, kayan aikin likita, makullai masu wayo. Zafin aiki na wannan kayan aikin shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.