| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 2.70 |
| Pixels | 128×64 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 61.41 × 30.69 mm |
| Girman Faifai | 73×40.24×2.0 mm |
| Launi | Fari/Shuɗi/Rawaya |
| Haske | 50 (Ƙananan) cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI mai layi daya/I²C/waya 4 |
| Aiki | 1/64 |
| Lambar Pin | 30 |
| Direban IC | SSD1327 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 nuni ne na OLED mai girman inci 2.70, wanda aka yi da ƙudurin pixels 128x64. Wannan ɓangaren nuni na OLED yana da girman zane na 73×40.24×2.0 mm da girman AA 61.41×30.69 mm.
An gina wannan module ɗin tare da mai sarrafa SSD1327 IC; ana iya tallafawa shi a layi ɗaya, SPI mai layi 4, da kuma hanyoyin sadarwa na I²C; ƙarfin wutar lantarki na dabaru shine 3.0V (ƙimar yau da kullun), aikin tuƙi 1/64.
X270-2864ASWHG03-C30 nuni ne na tsarin COG OLED, wannan tsarin OLED ya dace da aikace-aikacen gida mai wayo, kayan aikin hannu, na'urorin fasaha masu wayo, motoci, kayan aiki, kayan aikin likita, da sauransu.
Na'urar OLED tana aiki a yanayin zafi daga -40℃ zuwa +70℃; yanayin zafin ajiyarta yana tsakanin -40℃ zuwa +85℃.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 80 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.
Na'urar nuni ta OLED mai inci 2.70 mai girman digo 128x64! Wannan allon zamani yana ba da aiki mara misaltuwa da fasaloli masu ƙirƙira.
An ƙera shi da la'akari da ingancin sararin samaniya, yanayin siffa mai inci 2.70 yana ba da damar haɗakar na'urori masu ƙanƙanta ba tare da wata matsala ba yayin da yake riƙe da sahihancin gani na musamman. Yawan pixel na 128x64 yana ba da tabbacin hotuna masu kaifi da kuma gabatar da abubuwan da za a iya karantawa, yana haɓaka hulɗar mai amfani ta hanyar ingantaccen zane.
Ta hanyar amfani da fasahar OLED ta zamani, wannan na'urar tana cimma sigogin gani na musamman, gami da rabon bambanci mara iyaka, sake haifar da launi na gaske, da kusurwoyin kallo na 170° mai faɗi sosai. Tsarin pixel mai fitar da kansa yana ba da damar matakan baƙi masu kyau da rage yawan amfani da wutar lantarki idan aka kwatanta da mafita na LCD na yau da kullun.
Wannan mafita mai amfani da fasahar OLED mai girman 128x64 ta sake fasalta fasahar nuni mai sauƙi, tana haɗa ƙirar ergonomic tare da ƙwarewar injiniya. Tsarinta mai daidaitawa yana tallafawa haɓaka firmware na musamman da saitunan hasken baya, wanda hakan ya sa ya dace daidai da ƙirar kayan lantarki na masu amfani da kayayyaki da haɗa samfuran kasuwanci. Rungumi sadarwa ta gani ta mataki na gaba tare da sabuwar fasahar OLED ɗinmu mai inganci.