| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 10.1 |
| Pixels | 1024×600 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 222.72×125.28 mm |
| Girman Faifai | 235 × 143 × 3.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 16.7 M |
| Haske | 250 (Ƙananan) cd/m² |
| Haɗin kai | Layi ɗaya 8-bit RGB |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | TBD |
| Nau'in Hasken Baya | FARAR LED |
| Wutar lantarki | 3.0~3.6 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
B101N535C-27A wani nau'in nuni ne na TFT-LCD mai inci 10.1; an yi shi da ƙudurin pixels 1024×600. Wannan allon nuni yana da girman module na 235 ×143 ×3.5 mm da girman AA na 222.72×125.28 mm. Yanayin nuni yawanci fari ne, kuma haɗin shine RGB. Allon yana da garanti na watanni 12 kuma yana samuwa azaman kayan masana'anta. Ana iya amfani da allon a aikace-aikace daban-daban kamar tsarin kewayawa na mota, na'urorin watsa labarai masu ɗaukuwa, tsarin sarrafa masana'antu, da sauransu. Wannan tsarin TFT na iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa +70℃; yanayin ajiyarsa yana daga -30℃ zuwa +80℃.
Allon LCD na B101N535C-27A mai inci 10.1 yana goyan bayan fasahar CTP (Capacitive Touch Panel), wanda ke ba da damar samun damar amfani da shi da kuma amsawa idan aka kwatanta da allon taɓawa mai jurewa. Fasahar allon taɓawa mai ƙarfin aiki ta dogara ne akan ƙa'idar gano canje-canje a cikin ƙarfin aiki a saman allon taɓawa.
Allon taɓawa ya ƙunshi wani Layer mai haske a saman allon nuni da kuma IC mai sarrafawa wanda ke jin canje-canje a cikin ƙarfin da taɓawar ɗan adam ke haifarwa. Yana ba da amsa mai inganci da daidaito kuma yana da tsawon rai fiye da allon taɓawa mai juriya.