| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.28 |
| Pixels | 240 × 240 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 32.4 × 32.4 mm |
| Girman Faifai | 35.6 × 38.1 × 1.6 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 12 |
| Direban IC | GC9A01 |
| Nau'in Hasken Baya | 1 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.2 g |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N128-2424THWIG04-H12 allon IPS TFT-LCD ne mai da'ira tare da allon diamita na inci 1.28 tare da ƙudurin pixels 240x240.
Wannan allon TFT mai zagaye ya ƙunshi allon IPS TFT-LCD wanda aka gina tare da GC9A01 direban IC wanda zai iya sadarwa ta hanyar hanyar sadarwa ta SPI.
An yi amfani da N128-2424THWIG04-H12 a matsayin panel na IPS (In plane Switching), wanda ke da fa'idar bambanci mafi girma, asalin baƙar fata na gaske lokacin da aka kashe nuni ko pixel da kuma kusurwar kallo mai faɗi na Hagu: 85 / Dama: 85 / Sama: 85 / Ƙasa: digiri 85 (na yau da kullun), rabon bambanci 1,100: 1 (ƙimar yau da kullun), haske 350 cd/m².
Wutar lantarki ta LCM tana daga 2.5V zuwa 3.3V, ƙimar da aka saba da ita ita ce 2.8V.
Tsarin nunin ya dace da ƙananan na'urori, na'urori masu sauƙin ɗauka, samfuran sarrafa kansa na gida, fararen kayayyaki, tsarin bidiyo, da sauransu.
Yana iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa + 70℃ da yanayin zafi na ajiya daga -30℃ zuwa +80℃.