| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 4.30 |
| Pixels | 480×272 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 95.04 × 53.86 mm |
| Girman Faifai | 67.30 × 105.6 × 3.0 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 262K |
| Haske | 300 cd/m² |
| Haɗin kai | RGB |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | NV3047 |
| Nau'in Hasken Baya | 7 CHIP-FRI LED |
| Wutar lantarki | 3.0~3.6 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A IPS TFT-LCD ne mai inci 4.3 tare da faffadan tsarin nuni na LCD, tare da ƙudurin allon cikakken launi 480x272, direban NV3047 IC da aka gina a ciki, da kuma tallafin RGB 24bit interface.
Wannan na'urar IPS TFT tana da haske na 300 cd/m² (ƙimar yau da kullun), rabon fuskar allo na 16:9, bambanci na 1000 (ƙimar yau da kullun), da gilashin sheƙi.
043B113C-07A yana amfani da fasahar IPS (In plane Switching) tare da mafi faɗin kusurwar kallo, tare da kewayon kallo na hagu: 85/dama: 85/sama: 85/ƙasa: digiri 85.
Allon IPS yana da kusurwar kallo mai faɗi, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta.
Zafin aiki na module ɗin shine -20 ℃ zuwa +70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa +80 ℃.