| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.54 |
| Pixels | 64×128 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 17.51 × 35.04 mm |
| Girman Faifai | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Launi | Fari |
| Haske | 70 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI na I²C/4-waya |
| Aiki | 1/64 |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | SSD1317 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
X154-6428TSWXG01-H13 Na'urar Nunin OLED Mai Zane-zane 1.54-inch
Bayanan Fasaha:
Muhimman Abubuwa:
Aikace-aikace:
Amfanin Aiki:
Na'urar OLED ta X154-6428TSWXG01-H13 tana isar da:
Me Yasa Zabi Wannan Module?
Injiniyoyin da masu zane-zane sun zaɓi wannan allon OLED don:
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 95 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 10000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.