| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 7.0 |
| Pixels | 800×480 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Girman Faifai | 164.90 × 100 × 3.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 16.7 M |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi ɗaya 8-bit RGB |
| Lambar Pin | 15 |
| Direban IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Nau'in Hasken Baya | 27 CHIP-FRI LED |
| Wutar lantarki | 3.0~3.6 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A wani nau'in nuni ne na TFT-LCD mai inci 7 inci; an yi shi da ƙudurin pixels 800x480. Wannan allon nuni yana da girman module na 164.90 × 100 × 3.5 mm da girman AA na 153.84 × 85.632 mm. Yanayin nuni yawanci fari ne, kuma haɗin shine RGB. Allon yana da garanti na watanni 12 kuma yana samuwa azaman kayan masana'anta. Allon an haɗa shi da direban IC EK9716BD4 da EK73002AB2 akan module. kewayon ƙarfin lantarki na haɗin gwiwa 3.0V zuwa 3.6V. Ana iya amfani da allon a cikin aikace-aikace daban-daban kamar tsarin kewayawa na mota, na'urorin watsa labarai masu ɗaukuwa, tsarin sarrafa masana'antu, da sauransu. Wannan tsarin TFT na iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa +70℃; yanayin ajiyarsa yana daga -30℃ zuwa +80℃.
Allon LCD na B070TN333C-27A mai inci 7 na TFT yana goyan bayan fasahar CTP (Capacitive Touch Panel), wanda ke ba da damar samun damar amfani da mai amfani da ƙwarewa da amsawa idan aka kwatanta da allon taɓawa mai juriya. Fasahar allon taɓawa mai ƙarfin capacitive ta dogara ne akan ƙa'idar gano canje-canje a cikin ƙarfin capacitive akan saman allon taɓawa.
Allon taɓawa ya ƙunshi wani Layer mai haske a saman allon nuni da kuma IC mai sarrafawa wanda ke jin canje-canje a cikin ƙarfin da taɓawar ɗan adam ke haifarwa. Yana ba da amsa mai inganci da daidaito kuma yana da tsawon rai fiye da allon taɓawa mai juriya.