| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.33 |
| Pixels | 240 × 240 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 23.4 × 23.4 mm |
| Girman Faifai | 26.16 × 29.22 × 1.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 12 |
| Direban IC | ST7789V3 |
| Nau'in Hasken Baya | 2 CHIP-FRI LED |
| Wutar lantarki | 2.4~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 wani nau'in TFT-LCD ne mai allon murabba'i mai inci 1.33 da ƙudurin pixels 240x240.
Wannan allon LCD mai murabba'i yana amfani da allon IPS, wanda ke da fa'idodin babban bambanci, cikakken baƙar fata mai bango lokacin da aka kashe nuni ko pixel, da kuma kusurwoyin kallo masu faɗi na Hagu:80 / Dama:80 / Sama:80 / Ƙasa:80 digiri (na yau da kullun), rabon bambanci 800:1 (na yau da kullun), haske 350 cd/m² (na yau da kullun), da kuma saman gilashin da ke hana haske.
An gina wannan module ɗin tare da direban ST7789V3 IC wanda zai iya tallafawa ta hanyar hanyoyin sadarwa na SPI.
Ƙarfin wutar lantarki na LCM yana daga 2.4V zuwa 3.3V, ƙimar da aka saba da ita ita ce 2.8V. Tsarin nunin ya dace da ƙananan na'urori, na'urori masu sawa, samfuran sarrafa kansu na gida, fararen kayayyaki, tsarin bidiyo, kayan aikin likita, da sauransu.
Yana iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa + 70℃ da yanayin zafi na ajiya daga -30℃ zuwa +80℃.
①Fahimtar da kuma fahimtar aikace-aikacen ƙarshe;
②Binciken fa'idar farashi da aiki na nau'ikan nuni daban-daban;
③Bayani da haɗin gwiwa da abokan ciniki don yanke shawara kan fasahar nuni mafi dacewa;
④Yin aiki kan ci gaba da inganta fasahar sarrafawa, ingancin samfura, adana farashi, jadawalin isarwa, da sauransu.