| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | 0.71 inci |
| Pixels | 160 × 160 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 18 × 18 mm |
| Girman Faifai | 20.12 × 22.3 × 1.81 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | RGB |
| Lambar Pin | 12 |
| Direban IC | GC9D01 |
| Nau'in Hasken Baya | 1 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 allon IPS TFT-LCD ne mai da'ira tare da allon diamita na inci 0.71 tare da ƙudurin pixels 160x160. Wannan allon TFT mai zagaye ya ƙunshi allon IPS TFT-LCD wanda aka gina tare da direban IC na GC9D01 wanda zai iya sadarwa ta hanyar hanyar sadarwa ta SPI.
An yi amfani da N071-1616TBBIG01-H12 a matsayin panel na IPS (In plane Switching), wanda ke da fa'idar bambanci mafi girma, asalin baƙar fata na gaske lokacin da aka kashe nuni ko pixel da kuma kusurwar kallo mai faɗi na Hagu:80 / Dama:80 / Sama:80 / Ƙasa:80 digiri (na yau da kullun), rabon bambanci 1,200:1 (ƙimar yau da kullun), haske 350 cd/m².
Ƙarfin wutar lantarki na LCM yana daga 2.4V zuwa 3.3V, ƙimar da aka saba da ita ita ce 2.8V. Tsarin nunin ya dace da ƙananan na'urori, na'urori masu sawa, samfuran sarrafa kansu na gida, fararen kayayyaki, tsarin bidiyo, da sauransu. Yana iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa + 70℃ da yanayin zafi na ajiya daga -30℃ zuwa +80℃.