| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | inci 2.00 |
| Pixels | 240 × 320 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 30.6 × 40.82 mm |
| Girman Faifai | 34.6 × 47.8 × 2.05 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 262K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU / RGB |
| Lambar Pin | 22 |
| Direban IC | ST7789 |
| Nau'in Hasken Baya | LED mai farin ƙwallo guda 3 |
| Wutar lantarki | 2.4~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 IPS TFT-LCD ne mai inci 2 tare da ƙudurin pixels 240x320. Yana goyan bayan hanyoyin sadarwa daban-daban kamar SPI, MCU da RGB, wanda ke ba da sassauci don haɗa kai cikin kowane aiki ba tare da wata matsala ba. Hasken nunin na 350 cd/m² yana tabbatar da gani mai haske da haske koda a cikin yanayin haske mai haske. Na'urar saka idanu tana amfani da ingantaccen direban ST7789 IC don tabbatar da aiki mai santsi da inganci.
N200-2432KHWIG07-C22 ya rungumi fasahar IPS mai faɗi (In plane Switching). Yankin kallo yana hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80. rabon bambanci na 1500:1, da rabon al'amari na 3:4 (ƙimar yau da kullun). Ƙarfin wutar lantarki don analog yana daga 2.4V zuwa 3.3V (ƙimar yau da kullun ita ce 2.8V). Allon IPS yana da nau'ikan kusurwoyin kallo iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta. Wannan tsarin TFT-LCD zai iya aiki a ƙarƙashin yanayin zafi daga -20℃ zuwa +70℃, kuma yanayin zafin ajiyarsa yana daga -30℃ zuwa +80℃.
Kamfanin New Vision Technology Co., Ltd. yana da hedikwata a Shenzhen kuma yana yi wa abokan ciniki hidima tsawon shekaru 15 tare da ƙarfinsa na bincike da ci gaba. Mun himmatu wajen samar da ayyuka masu inganci da fasaha ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kayayyakinmu, kamar N200-2432KHWIG07-C22, an san su da aminci, kwanciyar hankali, da inganci.