| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 3.12 |
| Pixels | 256 × 64 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 76.78×19.18 mm |
| Girman Faifai | 88×27.8×2.0 mm |
| Launi | Fari/Shuɗi/Rawaya |
| Haske | 60 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI mai layi daya/waya 4 |
| Aiki | 1/64 |
| Lambar Pin | 30 |
| Direban IC | SSD1322UR1(COF) |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +85°C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 allon OLED ne mai girman inci 3.12, wanda aka yi da ƙudurin pixels 256 × 64.
Wannan na'urar nuni ta OLED tana da girman da aka tsara na 88 × 27.8 × 2.0 mm da girman AA 76.78 × 19.18 mm;
An gina wannan module ɗin tare da mai sarrafa SSD1322UR1(COF) IC; ana iya tallafawa shi a layi ɗaya, SPI mai layi 4, da kuma hanyoyin sadarwa na I²C; ƙarfin wutar lantarki na dabaru shine 2.5V (ƙimar yau da kullun), aikin tuƙi 1/64.
X312-5664ASWDF01-C30 nuni ne na tsarin COF OLED, wannan tsarin OLED ya dace da aikace-aikacen likita, kwamitin sarrafawa, injin biyan kuɗi na kai, injinan tikiti, mitar ajiye motoci, da sauransu.
Na'urar OLED tana aiki a yanayin zafi daga -40℃ zuwa +85℃; yanayin zafin ajiyarta yana tsakanin -40℃ zuwa +85℃.
Tare da tsarin X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED da fasalulluka na ci gaba, abokan ciniki za su iya samun ƙwarewar gani mai kyau.
Daidaituwarsa da direban SSD1322 IC yana tabbatar da ingantaccen aiki da aiki.
Kamfanin Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. Zai kawo muku mafita na zamani don inganta samfuran ku da haɓaka ƙwarewar mai amfani.
Ka amince da mu don biyan duk buƙatun module ɗin OLED ɗinka kuma ka bar ƙwarewarmu ta jagoranci nasararka.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 80 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.