Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • Tutar gida 1

0.31“ Micro 32 × 62 Digi dige OLED Nuni Module Screen

Takaitaccen Bayani:


  • Samfurin A'a:Saukewa: X031-3262TSWFG02N-H14
  • Girma:0.31 inci
  • Pixels:32 x62
  • AA:3.82 x 6.986 mm
  • Shaci:6.2 × 11.88 × 1.0 mm
  • Haske:580 (min) cd/m²
  • Interface:I²C
  • Direba IC:Saukewa: ST7312
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Babban Bayani

    Nau'in Nuni OLED
    Sunan alama HIKIMA
    Girman 0.31 inci
    Pixels Digi 32 x 62
    Yanayin Nuni M Matrix
    Yanki Mai Aiki (AA) 3.82 x 6.986 mm
    Girman panel 76.2×11.88×1.0mm
    Launi Fari
    Haske 580 (min) cd/m²
    Hanyar Tuki Kayan ciki na ciki
    Interface I²C
    Wajibi 1/32
    Lambar Pin 14
    Driver IC Saukewa: ST7312
    Wutar lantarki 1.65-3.3 V
    Nauyi TBD
    Yanayin Aiki -40 ~ +85 ° C
    Ajiya Zazzabi -65 ~ +150 ° C

    Bayanin Samfura

    X031-3262TSWFG02N-H14 shine 0.31-inch passive matrix OLED nuni module wanda aka yi da dige 32 x 62. Module ɗin yana da ƙayyadaddun ƙira na 6.2 × 11.88 × 1.0 mm da Girman Wuri Mai Aiki 3.82 x 6.986 mm. OLED micro nuni an gina shi tare da ST7312 IC, yana goyan bayan dubawar I²C, wutar lantarki 3V. Module Nuni na OLED shine tsarin COG OLED nuni wanda baya buƙatar hasken baya (babu kai); yana da nauyi da ƙarancin wutar lantarki. Wutar lantarki don dabaru shine 2.8V (VDD), kuma ƙarfin lantarki don nuni shine 9V (VCC). Na yanzu tare da nunin allo na 50% shine 8V (don farin launi), aikin tuƙi 1/32.

    The OLED nuni module iya aiki a yanayin zafi daga -40 ℃ zuwa + 85 ℃; yanayin yanayin ajiyarsa yana daga -65 ℃ zuwa +150 ℃. Wannan ƙananan OLED module ɗin ya dace da mp3, na'ura mai ɗaukar hoto, alkalami na rikodin murya, na'urar lafiya, E-Cigarette, da dai sauransu.

     

    X031-3262TSWFG02N-H14 shine 0.31-inch passive matrix OLED nuni module wanda aka yi da dige 32 x 62. Module ɗin yana da ƙayyadaddun ƙira na 6.2 × 11.88 × 1.0 mm da Girman Wuri Mai Aiki 3.82 x 6.986 mm.

    A ƙasa Akwai Fa'idodin Wannan Nuni na OLED mai ƙarancin ƙarfi

    1. Bakin ciki-Babu buƙatar hasken baya, rashin son kai

    ►2, Faɗin kallo: Digiri na kyauta

    3. Haskakawa: 650 cd/m²

    4, Babban bambanci (Dark Room): 2000: 1

    ►5, Babban saurin amsawa (<2μS)

    6. Faɗin Zazzaɓin Aiki

    ►7. Ƙarƙashin amfani da wutar lantarki

    Zane Injiniya

    X031-3262TSWFG02N-H14-samfurin (1)

    Zaɓin mu a matsayin ainihin mai ba da nunin OLED ɗinku yana nufin haɗin gwiwa tare da kamfani da ke sarrafa fasaha tare da ƙwarewar shekaru a cikin ƙaramin nuni. Mun ƙware a ƙanana zuwa matsakaici-matsakaicin nunin nuni na OLED, kuma babban fa'idodinmu sun ta'allaka ne a:

    Matsayi

    1. Ayyukan Nuni Na Musamman, Sake Fannin Ka'idodin Kayayyakin gani:
    Abubuwan nunin OLED ɗin mu, suna ba da damar abubuwan da ba su dace da su ba, suna samun bayyananniyar bayyanar da matakan baƙar fata. Kowane pixel ana sarrafa shi daban-daban, yana ba da hoto mai haske da tsafta fiye da kowane lokaci. Bugu da ƙari, samfuranmu na OLED sun ƙunshi kusurwoyi masu faɗin gani da kuma wadataccen launi, suna tabbatar da haifuwar launi na gaskiya da gaskiya.

    2. Kyawawan Sana'a & Fasaha, Ƙarfafa Ƙirƙirar Samfura:
    Muna ba da tasirin nuni mai ƙima. Ɗaukar fasahar OLED mai sassauƙa yana buɗe yuwuwar ƙirƙira samfuran ku. Fuskokin mu na OLED suna da alaƙa da bayanan martabar su na bakin ciki, suna adana sararin na'ura mai mahimmanci yayin da kuma suna da hankali kan lafiyar gani na masu amfani.

    3. Amintaccen Inganci & Inganci, Tsare Sarkar Samar da Ku:
    Mun fahimci mahimmancin mahimmancin aminci. Nunin OLED ɗinmu yana ba da tsawon rayuwa da dogaro mai ƙarfi, yana aiki da ƙarfi har ma da kewayon zafin jiki mai faɗi. Ta hanyar ingantattun kayan aiki da ƙirar tsari, mun himmatu wajen samar muku da mafita na nunin OLED mai tsada. Ana samun goyan bayan ƙarfi mai ƙarfi na samarwa da kuma tabbatar da yawan amfanin ƙasa, muna tabbatar da cewa aikin ku yana ci gaba cikin sauƙi daga samfuri zuwa samar da girma.

    A taƙaice, zabar mu yana nufin ba za ku sami babban nunin OLED mai girma ba, amma abokin hulɗa mai mahimmanci wanda ke ba da cikakken tallafi a cikin fasahar nuni, hanyoyin samarwa, da sarrafa sarkar samarwa. Ko don wayowin komai da ruwan, na'urorin hannu na masana'antu, na'urorin lantarki na mabukaci, ko wasu filayen, za mu yi amfani da samfuran OLED na musamman don taimakawa samfurin ku ya yi fice a kasuwa.

    Muna sa ido don bincika yuwuwar fasahar nuni mara iyaka tare da ku.

    OLED Nuni FAQ

    Q1: Menene manyan nau'ikan dubawa don nunin OLED? Ta yaya zan zaba?

    A:Mu da farko muna bayar da hanyoyin sadarwa masu zuwa:

    SPI:Ƙananan fil, wayoyi masu sauƙi, mafi yawan gama gari don tuƙi ƙananan nunin OLED, dace da aikace-aikace inda buƙatun saurin ba su da girma sosai.

    I2C:Yana buƙatar layukan bayanai guda 2 kawai, ya mamaye mafi ƙarancin fil ɗin MCU, amma yana da ƙananan ƙimar sadarwa, wanda ya dace da yanayin yanayi inda ƙidayar fil ke da mahimmanci.

    Daidaici 8080/6800 Jerin:Matsakaicin ƙimar watsawa, wartsakewa mai sauri, dacewa don nuna abun ciki mai ƙarfi ko aikace-aikacen ƙimar firam, amma yana buƙatar ƙarin fil na MCU.

    Shawarar Zabe:Idan albarkatun MCU ɗinku suna da ƙarfi, zaɓi I2C; idan kuna neman sauƙi da duniya, SPI shine mafi kyawun zaɓi; idan kuna buƙatar raye-raye mai sauri ko hadaddun UI, da fatan za a yi la'akari da daidaitaccen keɓantaccen mahallin.

    Q2: Menene shawarwari gama gari don nunin OLED?
    A:Ƙa'idodin nuni na OLED gama gari sun haɗa da:

    128x64, 128x32:Mafi kyawun ƙudiri na yau da kullun, masu tsada, dacewa don nuna rubutu da gumaka masu sauƙi.

    128x128 (Square):Ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar ƙa'idar nuni mai ma'ana.

    96x64, 64x32:Zaɓuɓɓuka don ƙananan amfani da wutar lantarki da farashi, ana amfani da su don nunin ƴan ƙaranci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana