| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | 0.99 inci |
| Pixels | 40×160 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 6.095 × 24.385 mm |
| Girman Faifai | 8.6 × 29.8 × 1.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 300 (Ƙananan) cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 10 |
| Direban IC | GC9D01 |
| Nau'in Hasken Baya | 1 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.4~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 ƙaramin na'urar nuni ce ta IPS mai faɗin kusurwa ta TFT-LCD mai inci 0.99.
Wannan ƙaramin allon TFT-LCD yana da ƙudurin pixels 40x160, IC mai sarrafa GC9D01 da aka gina a ciki, yana goyan bayan hanyar sadarwa ta SPI mai waya 4, kewayon ƙarfin lantarki (VDD) na 2.4V ~ 3.3V, hasken module na 300 cd/m², da kuma bambancin 1000.
Wannan na'urar tana cikin yanayin allo kai tsaye, kuma allon yana amfani da fasahar IPS (In plane Switching) mai faɗi.
Yankin kallo yana hagu: 85/dama: 85/sama: 85/ƙasa: digiri 85. Allon IPS yana da nau'ikan kusurwoyin kallo iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta.
Ya dace sosai da aikace-aikace kamar na'urorin da ake iya sawa, kayan aikin likita, da sigarin lantarki.
Zafin aiki na wannan module shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.