Nau'in Nuni | OLED |
Sunan alama | HIKIMA |
Girman | 1.50 inci |
Pixels | Digi 128×128 |
Yanayin Nuni | M Matrix |
Yanki Mai Aiki (AA) | 26.855×26.855 mm |
Girman panel | 33.9 × 37.3 × 1.44 mm |
Launi | Fari/Yellow |
Haske | 100 (min) cd/m² |
Hanyar Tuki | Wadatar waje |
Interface | Daidaici/I²C/4-waya SPI |
Wajibi | 1/128 |
Lambar Pin | 25 |
Driver IC | SH1107 |
Wutar lantarki | 1.65-3.5 V |
Nauyi | TBD |
Yanayin Aiki | -40 ~ +70 ° C |
Ajiya Zazzabi | -40 ~ + 85 ° C |
X150-2828KSWKG01-H25: 1.5" 128×128 Passive Matrix OLED Nuni Module
Bayanin Samfuri:
X150-2828KSWKG01-H25 babban ƙudurin matrix OLED nuni ne wanda ke nuna tsararrun pixel 128 × 128 tare da ƙaramin diagonal na 1.5-inch. Wannan tsarin tsarin COG (Chip-on-Glass) mai bakin ciki yana ba da kyakkyawan aikin gani ba tare da buƙatar hasken baya ba.
Maɓalli Maɓalli:
Nau'in nuni: PMOLED (Passive Matrix OLED)
Resolution: 128×128 pixels
Girman Diagonal: 1.5 inci
Girman Module: 33.9×37.3×1.44 mm
Wurin aiki: 26.855×26.855 mm
Saukewa: SH1107
Zaɓuɓɓukan Interface: Daidaitacce, I²C, da SPI mai waya 4
Fasalolin Fasaha:
- Profile mai bakin ciki (1.44mm kauri)
- Ƙananan ƙirar amfani da wutar lantarki
- Faɗin zafin jiki na aiki (-40 ℃ zuwa + 70 ℃)
- Tsawaita kewayon zazzabi (-40 ℃ zuwa + 85 ℃)
Aikace-aikace:
Mafi dacewa don aikace-aikace daban-daban ciki har da:
- Na'urori masu aunawa
- Kayan aikin gida
- Tsarin POS na kuɗi
- Kayan aikin hannu
- Kayan aikin likita
- Na'urorin fasaha na fasaha
Wannan ƙirar OLED ta haɗu da ingantaccen aiki tare da ingantaccen kuzari, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi don aikace-aikacen da ke buƙatar amintaccen mafita na nuni a cikin ƙarancin tsari.
①Na bakin ciki-Babu buƙatar hasken baya, rashin son kai;
②Faɗin kallo: Digiri na kyauta;
③Babban Haskaka: 100 (min) cd/m²;
④Babban bambanci (Dakin Duhu): 10000: 1;
⑤Babban saurin amsawa (<2μS);
⑥Faɗin zafin aiki;
⑦Ƙananan amfani da wutar lantarki.
Gabatar da sabuwar sabuwar fasaharmu: ƙaramin 1.50-inch 128x128 OLED nuni. Wannan salo mai salo da ƙarami yana nuna fasahar OLED mai yankan-baki wanda ke ba da abubuwan gani masu kama da rayuwa tare da daidaito da tsabta. Nunin inch 1.50 na ƙirar ya dace don ƙananan aikace-aikace, yana tabbatar da gabatar da kowane daki-daki tare da ingantacciyar inganci da ban sha'awa.
An ƙera shi don biyan buƙatun masana'antu daban-daban, ƙaramin nunin OLED ɗinmu mai girman inci 1.50 shine ingantaccen bayani wanda za'a iya haɗa shi cikin sauƙi cikin na'urori iri-iri. Daga smartwatches zuwa masu sa ido na motsa jiki, kyamarori na dijital zuwa na'urorin wasan bidiyo na hannu, wannan ƙaramin nunin ƙirar ya dace da kowane aikin da ke buƙatar ƙaramin allo mai ƙarfi.
Babban fasalin wannan ƙirar nunin OLED shine ƙudurin pixel 128 × 128 mai ban sha'awa. Maɗaukakin pixel density yana kawo bayyanannun hotuna masu kaifi, kyale masu amfani su ji daɗin gogewar gani mai zurfi. Ko kuna nuna hotuna, zane-zane ko yin rubutu, wannan ƙirar tana tabbatar da cewa kowane daki-daki yana nuna daidai akan allo ba tare da lalata inganci ba.
Bugu da ƙari, fasahar OLED da aka yi amfani da ita a cikin wannan ƙirar nuni tana ba da kyakkyawan haifuwar launi da bambanci. Tare da matakan baƙar fata mai zurfi da launuka masu ban sha'awa, abun cikin ku yana zuwa da rai, yana haifar da jin daɗin kallo don masu amfani da ƙarshe. Faɗin kusurwar kallon na'urar yana tabbatar da cewa abubuwan da kuke gani su kasance masu haske da haske ko da idan an duba su daga kusurwoyi daban-daban.
Baya ga kyakkyawan aikin gani, ƙaramin nuni na OLED mai girman inch 1.50 shima yana ba da ingantaccen ƙarfin kuzari. Ƙarƙashin wutar lantarki na tsarin yana taimakawa inganta rayuwar batir, yana mai da shi manufa don na'urori masu ɗaukar hoto waɗanda suka dogara da ingantaccen sarrafa wutar lantarki.
1.50-inch ƙaramin 128 × 128 OLED nunin nuni shine mai canza wasa a cikin fasahar nunin ƙaramin tsari tare da ƙaramin girmansa, babban nuni da ingantaccen aikin gani. Kware da makomar ƙwaƙƙwaran, abubuwan gani masu kayatarwa tare da sabbin kayan aikin mu kuma ɗaukar ayyukanku zuwa mataki na gaba.