| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.71 |
| Pixels | 128×32 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 42.218 × 10.538 mm |
| Girman Faifai | 50.5 × 15.75 × 2.0 mm |
| Launi | Haɗaɗɗen launi (Fari) |
| Haske | 80 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI mai layi daya/I²C/waya 4 |
| Aiki | 1/64 |
| Lambar Pin | 18 |
| Direban IC | SSD1312 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.5 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 wani tsarin nuni ne na COG OLED. Yana da girman AA na 42.218×10.538mm da kuma siririn tsari na 50.5×15.75×2.0mm, Tsarin Nunin OLED yana ba da ƙira mai ƙanƙanta da santsi wanda ke haɗawa cikin kowace na'urar lantarki ba tare da wata matsala ba.
Hasken da ke cikin na'urar mai ƙarfin 100 cd/m² yana tabbatar da ganin abubuwa masu haske da haske ko da a cikin yanayi mai kyau.
Zaɓuɓɓukan haɗin gwiwa masu amfani da yawa sun haɗa da layi ɗaya, I²C, da SPI mai waya 4, suna ba da damar haɗa kai mai sassauƙa don biyan buƙatun aikace-aikace daban-daban.
An gina wannan allon OLED tare da direban SSD1315 IC SSD1312 IC, Tsarin Nunin OLED yana ba da garantin aiki mai kyau da aminci.
Na'urar IC ɗin direban tana tabbatar da saurin watsa bayanai daidai, wanda ke ba da damar hulɗar mai amfani ba tare da wata matsala ba.
Ko don na'urorin wasanni masu sauƙin ɗauka, kayan aikin kiwon lafiya, ko tsarin masana'antu masu wayo, Tsarin Nunin OLED ɗinmu shine cikakken zaɓi don haɓaka ƙwarewar mai amfani da kuma nuna ainihin ƙarfin samfurin ku.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 100 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.