| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.54 |
| Pixels | 128×64 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 35.052 × 17.516 mm |
| Girman Faifai | 42.04×27.22×1.4 mm |
| Launi | Fari |
| Haske | 100 (Ƙananan) cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI mai layi daya/I²C/waya 4 |
| Aiki | 1/64 |
| Lambar Pin | 24 |
| Direban IC | SSD1309 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24 Nuni ne na SPI OLED, an yi shi da pixels 128x64, girman diagonal shine inci 1.54. Wannan nunin zane yana da girman module na 42.04×27.22×1.4 mm da girman AA shine 35.052 x 17.516 mm; an gina shi a ciki tare da mai sarrafa SSD1309 IC kuma yana goyan bayan haɗin SPI mai layi ɗaya, I²C da waya 4.
X154-2864KSWTG01-C24 nuni ne na tsarin COG OLED wannan na'urar OLED tana da sauƙi, ƙarancin ƙarfi kuma siriri sosai, ta dace da aikace-aikacen gida, POS na kuɗi, kayan aikin hannu, na'urorin fasaha masu wayo, na'urorin mota, kayan aikin likita, da sauransu.
Na'urar OLED tana aiki a yanayin zafi daga -40℃ zuwa +70℃; yanayin zafin ajiyarta yana tsakanin -40℃ zuwa +85℃.
Tare da kalmomi kamar OLED, PMOLED, OLED panel da OLED module, X154-2864KSTWG01-C24 shine zaɓi na farko ga waɗanda ke neman mafita masu inganci don nuni.
Ko don kayan lantarki na masu amfani, na'urori masu sauƙin ɗauka ko aikace-aikacen masana'antu, wannan kwamitin OLED yana ba da ingantaccen aiki da aminci.
Tsarin sa na asali, tare da ƙayyadaddun bayanai masu ban sha'awa, ya sa ya zama zaɓi mai kyau a kasuwa.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 100 (Min)cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.