| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | 0.63 inci |
| Pixels | Digo 120x28 |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 15.58 × 3.62 mm |
| Girman Faifai | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Launi | Haɗaɗɗen launi (Fari) |
| Haske | 220 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Samarwa ta ciki |
| Haɗin kai | I²C |
| Aiki | 1/28 |
| Lambar Pin | 14 |
| Direban IC | SSD1312 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +85°C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 yana auna inci 0.63 kawai, wanda ke ba da ƙaramin mafita mai amfani ga buƙatun nunin ku. Na'urar tana da ƙudurin pixel na digo 120x28 da haske har zuwa 270 cd/m², wanda ke tabbatar da hotuna masu haske da haske. Girman AA na 15.58×3.62mm da kuma cikakken tsarin 21.54×6.62×1.22mm yana sauƙaƙa haɗawa cikin na'urori da tsarin lantarki daban-daban. Wannan ƙaramin allon OLED mai inci 0.63 mai girman 120x28 ya dace da na'urar da za a iya sawa, Sigari ta E-Sigari, na'urar ɗaukar hoto, na'urar kulawa ta sirri, alkalami mai rikodin murya, na'urar lafiya, da sauransu.
Ɗaya daga cikin manyan fasalulluka na na'urorin nunin OLED ɗinmu shine I²C mai inganci, wanda ke ba da damar sadarwa da sarrafawa ba tare da wata matsala ba. Wannan yana tabbatar da aiki mai sauƙi da kuma haɗa kai cikin tsarin da kake da shi. Bugu da ƙari, na'urar nuni tana da na'urar direba ta SSD1312 IC, wanda ke ƙara haɓaka aiki da amincin na'urar nuni.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Digiri kyauta;
3. Haske Mai Girma: 270 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.