| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.65 |
| Pixels | 142 x 428 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 13.16 x 39.68 mm |
| Girman Faifai | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi na 4 SPI/MCU |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | NV3007 |
| Nau'in Hasken Baya | 3 FARIN LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.1 |
| Zafin Aiki | -20 ~ +60°C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 IPS TFT-LCD ne mai inci 1.65 tare da ƙudurin pixels 142×428. Yana goyan bayan hanyoyin sadarwa daban-daban kamar SPI, MCU da RGB, wanda ke ba da sassauci don haɗa kai cikin kowane aiki ba tare da wata matsala ba. Hasken nunin na 350 cd/m² yana tabbatar da gani mai haske da haske koda a cikin yanayin haske mai haske. Na'urar saka idanu tana amfani da ingantaccen direban NV3007 IC don tabbatar da aiki mai santsi da inganci.
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 ta yi amfani da fasahar IPS mai faɗi (In plane Switching). Yankin kallo yana hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80. rabon bambanci na 1000:1, da rabon al'amari na 3:4 (ƙimar yau da kullun). Ƙarfin wutar lantarki don analog yana daga 2.5V zuwa 3.3V (ƙimar yau da kullun ita ce 2.8V). Allon IPS yana da nau'ikan kusurwoyin kallo iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta. Wannan tsarin TFT-LCD zai iya aiki a ƙarƙashin yanayin zafi daga -20℃ zuwa +60℃, kuma yanayin zafin ajiyarsa yana daga -30℃ zuwa +80℃.
Faɗin nuni mai faɗi: Ya haɗa da monochrome OLED, TFT, CTP;
Magani na Nuni: Ya haɗa da yin kayan aiki, FPC na musamman, hasken baya da girma; Tallafin fasaha da ƙira
T: 1. Zan iya samun samfurin oda?
A: Ee, muna maraba da samfurin oda don gwaji da duba inganci.
T: 2. Menene lokacin jagora don samfurin?
A: Samfurin da ake buƙata na yanzu yana buƙatar kwana 1-3, samfurin da aka keɓance yana buƙatar kwanaki 15-20.
T: 3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ?
A: Moq ɗinmu shine 1pcs.
T: 4. Har yaushe garantin zai kasance?
A: Watanni 12.
T: 5. Wane irin express kake amfani da shi wajen aika samfuran?
A: Yawancin lokaci muna jigilar samfura ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko SF. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7 kafin a isa.
T: 6. Menene lokacin biyan kuɗin da za ku iya karɓa?
A: Yawancin lokaci lokacin biyan kuɗinmu shine T/T. Ana iya yin shawarwari da wasu.