| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.46 |
| Pixels | 80×160 Digo |
| Duba Hanya | DUK Sharhi |
| Yankin Aiki (AA) | 16.18 × 32.35 mm |
| Girman Faifai | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65 K |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | Layi na 4 na SPI |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | GC9107 |
| Nau'in Hasken Baya | 3 FARIN LED |
| Wutar lantarki | -0.3~4.6 V |
| Nauyi | 1.1 |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 IPS TFT-LCD ne mai inci 1.46 tare da ƙudurin pixels 80x160. Yana goyan bayan hanyoyin sadarwa daban-daban kamar SPI, MCU da RGB, wanda ke ba da sassauci don haɗa kai cikin kowane aiki ba tare da wata matsala ba. Hasken nunin na 350 cd/m² yana tabbatar da gani mai haske da haske koda a cikin yanayin haske mai haske. Na'urar saka idanu tana amfani da na'urar saka idanu ta GC9107 don tabbatar da aiki mai santsi da inganci.
N146-0816KTBPG41-H13 yana amfani da fasahar IPS mai faɗi (In plane Switching). Yankin kallo yana hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80. rabon bambanci na 800:1, da rabon al'amari na 3:4 (ƙimar yau da kullun). Ƙarfin wutar lantarki don analog yana daga -0.3V zuwa 4.6V (ƙimar yau da kullun ita ce 2.8V). Allon IPS yana da nau'ikan kusurwoyin kallo iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta. Wannan tsarin TFT-LCD zai iya aiki a ƙarƙashin yanayin zafi daga -20℃ zuwa +70℃, kuma yanayin zafin ajiyarsa yana tsakanin -30℃ zuwa +80℃.