| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Bsunan rand | WISEVISIO |
| Sgirman | 0.85 inci |
| Pixels | 128×128 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (A).A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Girman Faifai | 17.58 x 20.82 x 1.5 mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | 65K |
| Haske | 300 (Ƙananan) cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 12 |
| Direban IC | GC9107 |
| Nau'in Hasken Baya | 1LED mai farin ƙwallo |
| Wutar lantarki | 2.4~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 ƙaramin allo ne na IPS mai faɗin kusurwa na TFT-LCD mai inci 0.85. Wannan ƙaramin allon TFT-LCD yana da ƙudurin pixels 128x128, IC mai sarrafa GC9107 da aka gina a ciki, yana goyan bayan hanyar haɗin SPI mai waya 4, kewayon ƙarfin lantarki (VDD) na 2.4V ~ 3.3V, hasken module na 300 cd/m², da kuma bambancin 1200.
Wannan na'urar tana cikin yanayin allo kai tsaye, kuma na'urar tana amfani da fasahar IPS (In plane Switching) mai faɗi. Yankin kallo yana hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80. Na'urar IPS tana da nau'ikan kusurwoyin kallo iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci waɗanda suka cika da na halitta. Ya dace sosai da aikace-aikace kamar na'urori masu sawa da kayan aikin likita. Zafin aiki na wannan na'urar shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.
N085-1212TBWIG42-H12 yana da ingantaccen na'urar GC9107 direban, wanda ke tabbatar da aiki mai santsi da amsawa. Wannan yana tabbatar da cewa an isar da abubuwan da ke cikinku ba tare da wata matsala ko ɓarna ba. Ko kuna kunna bidiyo mai ƙuduri mai girma ko kuma kuna nuna cikakkun zane-zane, wannan na'urar nuni ta TFT za ta iya sarrafa shi cikin sauƙi.