| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | 0.96 inci |
| Pixels | 80×160 Digo |
| Duba Hanya | IPS/Kyauta |
| Yankin Aiki (AA) | 10.8 × 21.7 mm |
| Girman Faifai | 13.5×27.95×1.5 mm |
| Launi | 65K |
| Haske | 400(min)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI / MCU |
| Lambar Pin | 13 |
| Direban IC | ST7735S |
| Nau'in Hasken Baya | 1 CHIP-FARIN LED |
| Wutar lantarki | -0.3~4.6 V |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
N096-1608TBBIG11-H13 ƙaramin allo ne na IPS mai inci 0.96 wanda zai canza kwarewarku ta gani. Tsarin nunin TFT yana da ƙudurin pixels 80 x 160 kuma an tsara shi don isar da hotuna masu haske da haske.
An gina na'urar nunin tare da mai sarrafa ST7735S IC kuma tana goyan bayan hanyar sadarwa ta SPI mai waya 4 don tabbatar da sadarwa mai kyau da inganci tsakanin allon da na'urar. Tsarin wutar lantarki mai faɗi (VDD) na 2.5V zuwa 3.3V ya sa ya dace da nau'ikan tsarin lantarki daban-daban, yana ba da sassauci da sauƙin amfani.
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi shahara a cikin wannan allon LCD na TFT mai inci 0.96 shine allon IPS (In-Plane Switching) da aka gina a ciki. Wannan fasaha tana ba da kusurwar kallo mai faɗi ta hagu: 80 / dama: 80 / sama: 80 / ƙasa: digiri 80 (na yau da kullun), wanda ke ba masu amfani damar jin daɗin gani mai haske da haske daga kowane kusurwa. Ko kuna kallon bidiyo, kallon hotuna ko yin wasanni, allon yana tabbatar da kyakkyawan ƙwarewar gani.
Tare da hasken module na 400 cd/m² da kuma rabon bambanci na 800, wannan module na nuni na TFT LCD yana ba da launuka masu kyau da ƙarfi don kawo abubuwan da ke cikinku zuwa rai. Ko kuna amfani da shi don aikace-aikacen masana'antu, kayan lantarki na masu amfani ko kayan sawa, wannan allo yana tabbatar da ingancin hoto mai kyau.
N096-1608TBBIG11-H13 ya dace sosai da aikace-aikace kamar na'urori masu sawa, kayan aikin likita, sigari na lantarki. Zafin aiki na wannan kayan aikin shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.