N072-0616TBBIG45-H10 wani nau'in TFT-LCD ne mai allon zagaye mai inci 0.72 da ƙudurin pixels 60*160. Wannan allon LCD mai zagaye yana ɗaukar kwamitin SPI, wanda ke da fa'idodin babban bambanci, cikakken baƙar fata mai bango lokacin da aka kashe nuni ko pixel, da kuma kusurwoyin kallo masu faɗi na Hagu:80 / Dama:80 / Sama:80 / Ƙasa: digiri 80 (na yau da kullun), rabon bambanci 1500:1 (ƙimar yau da kullun), haske 350 cd/m² (ƙimar yau da kullun), da kuma saman gilashin da ke hana haske.
An gina wannan na'urar tare da direban GC9D01 IC wanda zai iya tallafawa ta hanyar hanyoyin sadarwa na SPI. Ƙarfin wutar lantarki na LCD yana daga 2.5V zuwa 3.3V, ƙimar da aka saba da ita ita ce 2.8V. Na'urar nuni ta dace da ƙananan na'urori, na'urori masu sawa, samfuran sarrafa kansu na gida, fararen kayayyaki, tsarin bidiyo, kayan aikin likita, da sauransu. Yana iya aiki a yanayin zafi daga -20℃ zuwa +60℃ da yanayin zafi na ajiya daga -30℃ zuwa +80℃.
| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Bsunan rand | WISEVISIO |
| Sgirman | 0.72inci |
| Pixels | 60×160 Digo |
| Duba Hanya | Duk Duba |
| Yankin Aiki (A).A) | 6.41*17.09mm |
| Girman Faifai | 8.52(H) x 21.695(V) x1.47(D)mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI |
| Lambar Pin | 10 |
| Direban IC | GC9D01 |
| Nau'in Hasken Baya | 1 FARAR LED |
| Wutar lantarki | 2.5~3.3 V |
| Nauyi | 1.1 |
| Zafin Aiki | -20 ~ +60°C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
Faɗin nuni mai faɗi: Ya haɗa da monochrome OLED, TFT, CTP;
Magani na Nuni: Ya haɗa da yin kayan aiki, FPC na musamman, hasken baya da girma; Tallafin fasaha da ƙira
Fahimtar da kuma fahimtar aikace-aikacen ƙarshe;
Binciken fa'idar farashi da aiki na nau'ikan nuni daban-daban;
Bayani da haɗin gwiwa da abokan ciniki don yanke shawara kan fasahar nuni mafi dacewa;
Yin aiki kan ci gaba da inganta fasahar sarrafawa, ingancin samfura, adana farashi, jadawalin isarwa, da sauransu.
T: 1. Zan iya samun samfurin oda?
A: Ee, muna maraba da samfurin oda don gwaji da duba inganci.
T: 2. Menene lokacin jagora don samfurin?
A: Samfurin da ake buƙata na yanzu yana buƙatar kwana 1-3, samfurin da aka keɓance yana buƙatar kwanaki 15-20.
T: 3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ?
A: Moq ɗinmu shine 1pcs.
T: 4. Har yaushe garantin zai kasance?
A: Watanni 12.
T: 5. Wane irin express kake amfani da shi wajen aika samfuran?
A: Yawancin lokaci muna jigilar samfura ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko SF. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7 kafin a isa.
T: 6. Menene lokacin biyan kuɗin da za ku iya karɓa?
A: Yawancin lokaci lokacin biyan kuɗinmu shine T/T. Ana iya yin shawarwari da wasu.