| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | 0.66 inci |
| Pixels | Digo 64x48 |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 13.42 × 10.06 mm |
| Girman Faifai | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Launi | Haɗaɗɗen launi (Fari) |
| Haske | 80 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Samarwa ta ciki |
| Haɗin kai | Layi ɗaya/I²C / 4-wayaSPI |
| Aiki | 1/48 |
| Lambar Pin | 28 |
| Direban IC | SSD1315 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.5 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +85°C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
Na'urar N066-6448TSWPG03-H28 nuni ne na COG OLED na mabukaci, girman diagonal shine inci 0.66, an yi shi da ƙudurin digo 64x48. Wannan na'urar OLED an gina ta ne da SSD1315 IC; tana goyan bayan Parallel/I²C /4-wireSPI interface; t ƙarfin lantarki don dabaru shine 2.8V (VDD), kuma ƙarfin lantarki don nuni shine 7.5V (VCC). Wutar lantarki mai nuni 50% shine 7.25V (don launin fari), aikin tuƙi shine 1/48. Na'urar N066-6448TSWPG03-H28 tana goyan bayan samar da famfon caji na ciki da wadatar VCC na waje.
Module ɗin ya dace da na'urori masu ɗaukar hoto, na'urori masu ɗaukar hoto, da sauransu. Ana iya sarrafa shi a yanayin zafi daga -40℃ zuwa +85℃; yanayin ajiyarsa yana tsakanin -40℃ zuwa +85℃.
1. Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
2. Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
3. Haske Mai Girma: 430 cd/m²;
4. Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 2000:1;
5. Babban saurin amsawa (<2μS);
6. Zafin Aiki Mai Faɗi;
7. Ƙarancin amfani da wutar lantarki.