| Nau'in Nuni | OLED |
| Sunan alama | HANKALI |
| Girman | Inci 1.32 |
| Pixels | 128×96 Digo |
| Yanayin Nuni | Matrix mara aiki |
| Yankin Aiki (AA) | 26.86 × 20.14 mm |
| Girman Faifai | 32.5×29.2×1.61 mm |
| Launi | Fari |
| Haske | 80 (Ƙananan)cd/m² |
| Hanyar Tuki | Kayayyakin waje |
| Haɗin kai | SPI mai layi daya/I²C/waya 4 |
| Aiki | 1/96 |
| Lambar Pin | 25 |
| Direban IC | SSD1327 |
| Wutar lantarki | 1.65-3.5 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -40 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -40 ~ +85°C |
Gabatar da N132-2896GSWHG01-H25, wani sabon tsarin nuni na OLED na COG wanda ya haɗu da ƙira mai sauƙi, ƙarancin amfani da wutar lantarki da kuma siririn bayanin martaba. Allon yana da girman inci 1.32 kuma yana da ƙudurin pixel na digo 128×96, yana ba da haske mai haske ga aikace-aikace iri-iri. Module ɗin yana da ƙaramin girman 32.5×29.2×1.61 mm, wanda hakan ya sa ya dace da kayan aiki masu ƙarancin sarari.
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi burgewa na wannan na'urar OLED ita ce kyawun haskenta. Allon yana da ƙarancin haske na 100 cd/m², wanda ke tabbatar da ganin abubuwa masu kyau ko da a cikin yanayi mai haske. Ko kuna amfani da shi don kayan aikin kayan aiki, aikace-aikacen gida, POS na kuɗi, kayan aikin hannu, kayan aikin fasaha mai wayo, kayan aikin likita, da sauransu, na'urar za ta samar da kyakkyawan yanayin mai amfani.
An ƙera N132-2896GSWHG01-H25 don yin aiki a yanayi daban-daban kuma yana aiki ba tare da wata matsala ba a cikin zafin jiki na -40°C zuwa +70°C. Bugu da ƙari, yanayin zafin ajiyarsa shine -40℃ zuwa +85℃, yana tabbatar da ingantaccen aiki koda a cikin yanayi mai tsauri. Wannan yana sa ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar kwanciyar hankali da dorewa, yana ba ku kwanciyar hankali cewa kayan aikinku za su yi aiki yadda ya kamata a kowace yanayi.
①Sirara–Babu buƙatar hasken baya, mai nuna kai;
②Faɗin kusurwar kallo: Kyauta digiri;
③Haske Mai Girma: 100 cd/m²;
④Babban rabon bambanci (Ɗakin Duhu): 10000:1;
⑤Babban saurin amsawa (<2μS);
⑥Zafin Aiki Mai Faɗi
⑦Ƙarancin amfani da wutar lantarki;