N283-2064KIWPG03-C14 ƙaramin allo ne na IPS mai faɗin kusurwa na TFT-LCD mai inci 2.83. Wannan ƙaramin allon TFT-LCD yana da ƙudurin pixels 200RGB*648. An gina sashin nunin tare da mai kula da GC9B72 IC, yana goyan bayan hanyar haɗin SPI 4 LINE, kewayon ƙarfin lantarki (VDD) na 2.4V ~ 3.3V, hasken module na 350 cd/m² (ƙimar yau da kullun), da kuma bambancin 1200 (ƙimar yau da kullun).
Wannan na'urar nuni ta TFT-LCD mai inci 2.83 tana da yanayin hoto, kuma na'urar tana amfani da fasahar IPS (In plane Switching). Yankin kallo yana hagu: 80/dama: 80/sama: 80/ƙasa: digiri 80. Na'urar tana da nau'ikan hangen nesa iri-iri, launuka masu haske, da hotuna masu inganci tare da yanayi mai cike da haske. Ya dace sosai da aikace-aikace kamar na'urori masu sawa, na'urorin hannu, tsarin sa ido kan tsaro. Zafin aiki na wannan na'urar shine -20 ℃ zuwa 70 ℃, kuma zafin ajiya shine -30 ℃ zuwa 80 ℃.
| Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
| Bsunan rand | WISEVISIO |
| Sgirman | 2.83inci |
| Pixels | 200(H)RGB x 648(V) |
| Duba Hanya | Duk Duba |
| Yankin Aiki (A).A) | 21.42(H) x 69.4V) |
| Girman Faifai | 24.42(H) x 74.7(V) x2.42(D) mm |
| Tsarin launi | Layin tsaye na RGB |
| Launi | |
| Haske | 350 (Ƙananan)cd/m² |
| Haɗin kai | SPI LAYI 4 |
| Lambar Pin | 14 |
| Direban IC | GC9B72 |
| Nau'in Hasken Baya | 6 FARAR LED |
| Wutar lantarki | 2.4~3.3 V |
| Nauyi | TBD |
| Zafin Aiki | -20 ~ +70 °C |
| Zafin Ajiya | -30 ~ +80°C |
Faɗin nuni mai faɗi: Ya haɗa da monochrome OLED, TFT, CTP;
Magani na Nuni: Ya haɗa da yin kayan aiki, FPC na musamman, hasken baya da girma; Tallafin fasaha da ƙira
Fahimtar da kuma fahimtar aikace-aikacen ƙarshe;
Binciken fa'idar farashi da aiki na nau'ikan nuni daban-daban;
Bayani da haɗin gwiwa da abokan ciniki don yanke shawara kan fasahar nuni mafi dacewa;
Yin aiki kan ci gaba da inganta fasahar sarrafawa, ingancin samfura, adana farashi, jadawalin isarwa, da sauransu.
T: 1. Zan iya samun samfurin oda?
A: Ee, muna maraba da samfurin oda don gwaji da duba inganci.
T: 2. Menene lokacin jagora don samfurin?
A: Samfurin da ake buƙata na yanzu yana buƙatar kwana 1-3, samfurin da aka keɓance yana buƙatar kwanaki 15-20.
T: 3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ?
A: Moq ɗinmu shine 1pcs.
T: 4. Har yaushe garantin zai kasance?
A: Watanni 12.
T: 5. Wane irin express kake amfani da shi wajen aika samfuran?
A: Yawancin lokaci muna jigilar samfura ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko SF. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7 kafin a isa.
T: 6. Menene lokacin biyan kuɗin da za ku iya karɓa?
A: Yawancin lokaci lokacin biyan kuɗinmu shine T/T. Ana iya yin shawarwari da wasu.