Nau'in Nuni | IPS-TFT-LCD |
Sunan alama | HIKIMA |
Girman | 1.54 inci |
Pixels | Digi 240×240 |
Duba Hanyar | IPS/ Kyauta |
Yanki Mai Aiki (AA) | 27.72×27.72 mm |
Girman panel | 31.52×33.72×1.87mm |
Tsarin launi | RGB Tsayayyen tsiri |
Launi | 65K |
Haske | 300 (min) cd/m² |
Interface | SPI / MCU |
Lambar Pin | 12 |
Driver IC | Saukewa: ST7789T3 |
Nau'in Hasken Baya | 3 CHIP-WHITE LED |
Wutar lantarki | 2.4 ~ 3.3 V |
Nauyi | TBD |
Yanayin Aiki | -20 ~ +70 ° C |
Ajiya Zazzabi | -30 ~ + 80 ° C |
N147-1732THWIG49-C08 Babban Nuni
N147-1732THWIG49-C08 yana wakiltar 1.47" IPS TFT-LCD bayani wanda aka inganta don tsarin gani na gani, yana nuna ingantaccen aikin gani da ƙarfin haɗin kai.
Maɓalli Maɓalli
Nau'in Panel: IPS (Cikin Jirgin Sama) TFT-LCD
Wuri Mai Aiki: 1.47" diagonal (3:4 rabo)
Ƙimar Ƙasa: 172(H) × 320(V) pixels
Haske: 350 cd/m² (nau'i)
Ma'auni: 1500: 1 (nau'i)
Matsalolin Dubawa: 80° (L/R/U/D)
Zurfin Launi: 16.7M launuka
Yanayin aiki: -20 ℃ zuwa + 70 ℃
Adana Zazzabi: -30 ℃ zuwa + 80 ℃
Ayyukan Hoto
- Fasahar IPS tare da daidaiton kallon 80° omnidirectional
- Babban ƙirar pixel mai watsawa don ɗaukar hoto gamut launi 62%.
- Tsarin hasken baya na 350nit wanda za'a iya karantawa
Interface & Sarrafa
- Multi-protocol serial interface support (SPI-mai jituwa)
- GC9307 Advanced direban IC tare da ingantaccen sarrafa lokaci
- Babban aikin wutar lantarki: -0.3V zuwa 4.6V (2.8V mara kyau)
Amincewar Injini
- Tsarin kula da yanayin zafi na masana'antu
- Extended zafin jiki juriya ga m yanayi
- Gina panel mai juriya da girgiza
Amfanin Aiwatarwa
Wannan tsarin nuni yana samun daidaito mafi kyau tsakanin:
1. Haifuwar launi mai inganci (CR> 1500: 1)
2. Low-power aiki (2.8V hankula wadata)
3. Haɗin tsarin da sauri (tallafin dubawa daidai)
Aikace-aikacen Target
- Na'urorin likita masu sawa
- Masana'antu HMI bangarori
- Kayan aikin gwaji masu ɗaukar nauyi
- IoT iko musaya
Bayanan Bayani na Bita: Sake fasalin tsarin fasaha, ƙarin ma'auni na ayyuka masu aunawa, da kuma jaddada halayen shirye-shiryen aiwatarwa don masu sauraron injiniya.
Faɗin nuni: Ciki har da Monochrome OLED, TFT, CTP;
Nuni mafita: gami da yin kayan aiki, FPC na musamman, hasken baya da girman; Tallafin fasaha da ƙira-in
Mai zurfi da cikakkiyar fahimta game da aikace-aikacen ƙarshe;
Farashin farashi da fa'idar aiki na nau'ikan nuni daban-daban;
Bayani da haɗin kai tare da abokan ciniki don yanke shawarar fasahar nuni mafi dacewa;
Yin aiki akan ci gaba da haɓakawa a fasahar aiwatarwa, ingancin samfur, ajiyar kuɗi, jadawalin bayarwa, da sauransu.
Q: 1. Zan iya samun odar samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q: 2. Menene lokacin jagora don samfurin?
A: samfurin na yanzu yana buƙatar kwanakin 1-3, samfurin musamman yana buƙatar kwanaki 15-20.
Q: 3. Kuna da iyaka MOQ?
A: Mu MOQ shine 1 PCS.
Q: 4. Yaya tsawon garantin?
A:12 Watanni
Tambaya: 5. Wanne furci kuke yawan amfani dashi don aika samfuran?
A: Yawancin lokaci muna jigilar samfurori ta DHL, UPS, FedEx ko SF. Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 5-7 don isowa.
Tambaya: 6. Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Yawancin lokacin biyan kuɗin mu shine T/T. Wasu za a iya yin shawarwari.