Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • Tutar gida 1

F-1.12 "Ƙananan 128×128 Dige OLED Nuni Module Screen

Takaitaccen Bayani:


  • Samfurin A'a:Saukewa: X112-2828TSWOG03-H22
  • Girman:1.12 inci
  • Pixels:Digi 128×128
  • AA:20.14×20.14 mm
  • Shaci:27 × 30.1 × 1.25 mm
  • Haske:100 (min) cd/m²
  • Interface:Daidaici/I²C/4-waya SPI
  • Direba IC:SH1107
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Babban Bayani

    Nau'in Nuni OLED
    Sunan alama HIKIMA
    Girman 1.12 inci
    Pixels Digi 128×128
    Yanayin Nuni M Matrix
    Yanki Mai Aiki (AA) 20.14×20.14 mm
    Girman panel 27 × 30.1 × 1.25 mm
    Launi Monochrome (Fara)
    Haske 100 (min) cd/m²
    Hanyar Tuki Wadatar waje
    Interface Daidaici/I²C/4-waya SPI
    Wajibi 1/64
    Lambar Pin 22
    Driver IC SH1107
    Wutar lantarki 1.65-3.5 V
    Nauyi TBD
    Yanayin Aiki -40 ~ +70 ° C
    Ajiya Zazzabi -40 ~ + 85 ° C

    Bayanin samfur

    X112-2828TSWOG03-H22 - 1.12" COG Graphic OLED Nuni Module

    Mabuɗin fasali:

    • 1.12-inch COG (Chip-on-Glass) OLED nuni
    • Babban ƙuduri: 128 × 128 pixels
    • Matsakaicin matsananci: 27.0 × 30.1 × 1.25 mm (girman module)
    • Wurin aiki: 20.14×20.14 mm
    • Hadakar SH1107 mai sarrafa IC
    • Zaɓuɓɓukan dubawa da yawa: Daidaitacce, 4-Wire SPI, ko I²C
    • Low ikon aiki: 3V dabaru wadata (na al'ada)
    • 12V nuni ƙarfin lantarki
    • 1/128 hawan keke na wajibi

    Fa'idodin Fasaha:

    • Tsarin tsarin COG mai nauyi
    • Profile mai bakin ciki (kauri 1.25mm)
    • Ingantacciyar ƙarfin ƙarfi
    • Faɗin zafin jiki mai aiki: -40°C zuwa +70°C
    • Tsawaita kewayon zazzabi: -40°C zuwa +85°C

    Aikace-aikace:

    • Na'urorin awo da kayan aiki
    • Kayan aikin gida da tsarin gida mai wayo
    • Kasuwancin POS tashoshi
    • Kayan aikin hannu masu ɗaukar nauyi
    • Nunin mota
    • Kayan aikin likita
    • Na'urorin fasaha masu hankali

    Wannan babban aikin OLED yana haɗu da ingantaccen karantawa tare da ingantaccen gini, yana mai da shi manufa don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen aiki a cikin mahalli masu buƙata. Zaɓuɓɓukan mu'amala mai ma'ana da ƙaƙƙarfan tsari suna ba da sassaucin ƙira don tsarin lantarki daban-daban.

    112-OLED3

    A ƙasa Akwai Fa'idodin Wannan Nuni na OLED mai ƙarancin ƙarfi

    1. Bakin ciki-Babu buƙatar hasken baya, rashin son kai;

    2. Wide Viewing kwana: Free digiri;

    3. Babban Haske: 140 cd/m²;

    4. Babban bambanci (Dark Dark): 1000: 1;

    5. Babban saurin amsawa (<2μS);

    6. Faɗin zafin aiki;

    7. Ƙananan amfani da wutar lantarki.

    Zane Injiniya

    Zane Injiniya

    Bayanin samfur

    Gabatar da ƙaramin ɗigo 128x128 OLED nunin nunin nuni, samfur mai ƙima da yankewa wanda zai canza yadda kuke kallon bayanai. Wannan ƙirar nuni tana ba da ƙwarewar gani mara misaltuwa tare da ƙaƙƙarfan ƙira da abubuwan ci gaba.

    Ƙananan allon nuni na OLED yana da babban allo mai ɗigo 128 × 128, yana tabbatar da kaifi da bayyanannun hotuna. Ko kana nuna rubutu, zane-zane ko abun ciki na multimedia, kowane daki-daki zai bayyana tare da tsabta mai ban sha'awa. Fasahar OLED da aka yi amfani da ita a cikin wannan ƙirar tana tabbatar da launuka masu haske da baƙar fata masu zurfi, ƙirƙirar nunin gani mai jan hankali.

    Aunawa inci 1.12 kawai, ƙirar nuni ƙarami ne kuma mara nauyi, yana mai da shi manufa don aikace-aikace iri-iri. Daga wearables da smartwatches zuwa tsarin sa ido na likita mai ɗaukar hoto da alamun shiryayye na lantarki, wannan ƙirar na iya haɓaka ƙwarewar mai amfani a cikin masana'antu.

    Godiya ga tsarin dubawar I2C ɗin sa, ana iya haɗa tsarin cikin sauƙi cikin kayan aikin lantarki da kuke da su. Keɓancewar yana ba da damar sadarwa mara kyau tsakanin na'urarka da nunin OLED, yana tabbatar da haɗin kai cikin sauri da sauƙi. Bugu da ƙari, ƙirar tana goyan bayan harsuna da yawa kuma ya dace da kasuwannin duniya da ƙungiyoyin masu amfani daban-daban.

    Ƙananan 128x128 ɗigo OLED nuni nunin nuni ba wai yana ba da kyakkyawan aikin gani kawai ba, har ma yana fasalta ƙarancin wutar lantarki. Wannan tsarin tanadin makamashi yana tabbatar da tsawaita rayuwar batir a cikin na'urori masu ɗaukar nauyi, yana rage buƙatar caji akai-akai ko maye gurbin baturi.

    Fuskokin nunin OLED suna ƙara taɓawa mai kyau ga samfuran ku tare da sumul da ƙarancin ƙira. Tsarinsa mai inganci yana tabbatar da dorewa da tsawon rai, yana mai da shi abin dogaro ga kowane na'urar lantarki.

    A taƙaice, ƙaramin allo na nunin ɗigo 128x128 OLED kyakkyawan samfuri ne wanda ya haɗu da fasahar ci gaba, ƙaƙƙarfan ƙira da ƙarfin kuzari. Ko kun kasance masana'anta da ke neman haɓaka samfuran ku ko mabukaci da ke neman ƙwarewar gani mai zurfi, wannan ƙirar nunin OLED shine cikakkiyar mafita. Rungumi makomar nuni tare da ƙaramin allon nunin ɗigo 128x128 OLED.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana